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Mji wa Serikali,
Mtaa wa Maji,
S. L. P. 456,
DODOMA.

Dodoma: 26 Mei, 2020

TAARIFA KWA UMMA

UTEUZI WA MKURUGENZI WA MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA
MAZINGIRA — MOROGORO

Waziri wa Maji Mhe. Prof. Makame Mbarawa (Mb) amefanya uteuzi wa Mkurugenzi
Mtendaji wa Mamlaka ya Maijisafi na Usafi wa Mazingira Morogoro (MORUWASA).

Taarifa ya Katibu Mkuu, Wizara ya Maji Prof. Kitila Mkumbo imemtaja aliyeteuliwa
kuwa ni Mhandisi Tamimu Twaha Katakweba. Aidha, kufuatia uteuzi huu Mhandisi
Katakweba anakuwa Katibu wa Bodi ya Wakurugenzi wa MORUWASA.

Uteuzi huu umefanyika chini ya Sheria Namba 5 ya Usambazaji Maji na Usafi wa
Mazingira ya mwaka 2019.

Kitengo cha Mawasiliano
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